| Mã sản phẩm: | LSG-PQ1000 |
| Chíp Led: | 301 LED 5054 cao cấp |
| Thương hiệu: | NEW STAR |
| Kích thước đèn: | 350 × 300 × 87 mm |
| Kích thước tấm pin: | 670 × 445 × 17 mm |
| Dung lượng pin: | 3.2V / 40.000mAh |
| Công suất tấm pin: | Mono 5V / 45W |
| Thời gian sạc: | 4 - 6 giờ |
| Thời gian chiếu sáng: | 12 - 14 giờ |
| Diện tích chiếu sáng: | 150 - 250 mét vuông |
| Tiêu chuẩn chống nước: | IP67 |
| Chứng nhận: | CO,CQ, ISO 9001:2015 |
| Bảo hành: | 36 tháng |
Mô tả sản phẩm
- Pin lưu trữ dung lượng lớn, tuổi thọ của đèn cao.
- Sử dụng tấm pin năng lượng mặt trời Monocrystalline hiệu suất lên đến 21%.
- Sản phẩm sang trọng hiện đại, thân thiện với mội trường, thông minh và tiết kiệm.
- Đạt chuẩn IP67 chống nước chống bụi có độ bền cao, chịu được nắng mưa.
- Đèn được làm bằng chất liệu hợp kim và thấu kính chống chói cho ánh sáng dễ chịu.
Thông tin sản phẩm
Đèn Pha LED Năng Lượng Mặt Trời LSG-PQ1000 - Giải pháp chiếu sáng hiệu quả, tiết kiệm và bền vững
Giới thiệu đèn pha LED năng lượng mặt trời LSG-PQ1000
Đèn Pha Năng Lượng Mặt Trời Chống Chói 1000W là giải pháp tối ưu hóa hạ tầng chiếu sáng, loại bỏ hoàn toàn 100% chi phí điện năng vận hành. Với ưu thế lắp đặt độc lập không dây dẫn và cơ chế vận hành tự động thông minh bằng năng lượng mặt trời, sản phẩm giải quyết triệt để bài toán chiếu sáng diện tích rộng cho kho bãi, đường nội bộ và các dự án công trình quy mô lớn.
Ưu điểm nổi bật của đèn pha LED năng lượng mặt trời LSG-PQ1000
Tấm pin Mono 45W – Sạc nhanh, hiệu suất tối ưu: Sử dụng tấm pin công nghệ Mono 5V/45W giúp đèn pha năng lượng mặt trời Newstar tăng khả năng hấp thụ năng lượng ngay cả khi trời ít nắng, sạc đầy viên pin dung lượng lớn nhanh chóng chỉ trong 4–6 giờ.
Ứng dụng thực tế của đèn pha LED NLMT LSG-PQ1000
Chiếu sáng sân vườn rộng, cổng nhà, sân thượng biệt thự.
Chiếu sáng kho bãi công nghiệp, bãi đậu xe, cổng công ty.
Chiếu sáng nhà xưởng, công trường xây dựng, cầu đường.
Chiếu sáng bảng hiệu quảng cáo ngoài trời khổ lớn.
Sử dụng đèn năng lượng mặt trời tại các khu vực chưa có điện lưới hoặc điện yếu.
Vì sao nên chọn đèn pha năng lượng mặt trời LSG-PQ1000?
Tiết kiệm 100% điện năng hàng tháng.
Ánh sáng cực mạnh và ổn định với 301 Chip LED.
Tấm pin Mono công suất 45W hiệu suất sạc cao nhất hiện nay.
Pin bền bỉ 40.000mAh – Chiếu sáng xuyên đêm ổn định.
Chống nước IP67 – Độ bền công trình cực cao.
Mọi chi tiết và thắc mắc xin liên hệ: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ ĐIỆN SÀI GÒN
Địa chỉ: 68 Nguyễn Huệ, P. Bến Nghé, Quận 1, TPHCM
VPGD: 22A Nguyễn Văn Tố, P. Tân Thành, Q. Tân Phú, Tp.HCM