- Model: BRP392-150W
- Lượt xem: 5690
Liên hệ
Thông số kỹ thuật
| Công suất đèn: | 150W |
| Ánh sáng: | 2700-6000K |
| Mã sản phẩm: | BRP392-150W |
| Thương hiệu: | NEW STAR |
| Chíp led: | Philips Lumiled |
| Driver: | Philips Xitanium |
| Điện áp: | 220-240VAC 50/60Hz |
| Góc chiếu: | 120 - 150° |
| Chỉ số hoàn màu: | (CRI) >80 |
| Quang thông: | 110-150lm/w |
| Hệ số công suất: | ≥0.96 |
| Chống sét: | 10KV PHILIPS |
| Kích thước: | 495x295x86 |
| Chất liệu vỏ đèn: | Nhôm đúc áp lực cao |
| Mặt kính: | Mặt kính cường lực |
| Tuổi thọ bộ đèn: | > 50.000 giờ |
| Tiêu chuẩn: | IP66, IK08, Class 1 |
| Lắp đặt cần đèn: | Cần đèn từ Ф42 → Ф60 |
| Chứng nhận: | ISO 9001:2015 |
| Bảo hành: | 3 năm |
Mô tả sản phẩm
+ Khả năng chống chịu thời tiết tốt với tiêu chuẩn IP66 và IK08
+ Tiết kiệm điện năng lên đến 90% với độ sáng thực lên đến 110Lm/W.
+ Có thể dễ dàng bảo dưỡng nguồn của bộ đèn mà không cần phải sử dụng vít hay các công cụ hỗ trợ.
+ Bộ đèn sữ dụng công nghệ LED module đáng tin cậy của Philips cung cấp khả năng chiếu sáng cao.
Thông tin sản phẩm
THÔNG TIN CHI TIẾT SẢN PHẨM ĐÈN ĐƯỜNG LED PHILIPS 150W
ĐÈN ĐƯỜNG LED PHILIPS BRP392 150W
Đèn Đường LED Philips BRP 392, là dòng đèn chiếu sáng ngoài trời sở hữu nhiều ưu điểm nổi bật về thiết kế, chất liệu đến tính năng. Đèn được trang bị công suất 150W giúp tiết kiệm tối ưu điện năng và tuổi thọ bền được đánh giá là một trong những dòng đèn thắp sáng ngoài trời tốt nhất hiện nay có thể thay thế các loại đèn cao áp truyền thống.
Đèn đường LED Philips 150W có thiết kế tinh tế, sang trọng với màu xám bạc chủ đạo giúp tăng tính thẩm mỹ cho khu vực chiếu sáng. Kích thước nhỏ gọn nên việc di chuyển rất dễ dàng kể cả phải đến những địa hình khó khăn. Đặc biệt, vỏ ngoài có phủ một lớp bóng giúp bảo vệ đèn khỏi bụi bẩn giúp cho đèn luôn trong tình trạng mới và sáng bóng.
Những loại đèn truyền thống sau một thời gian dài sử dụng sẽ gây ra tiếng ồn rất lớn. Nhưng đèn đường LED OEM Philips 150W thì không, dù sử dụng đèn ở công suất nào đèn đường led 100W, đèn đường led 150W hay đèn đường led 250w thì vẫn hoạt động ổn định và không phát ra bất cứ tiếng ồn nào.
Đèn đường Philips BRP392 150W giá tốt sử dụng nguồn sáng tới từ hai cái tên đình đám trong giới sản xuất đèn Led đó chính là Philips và Osram. Chúng có khả năng tiết kiệm điện lên tới 85%. Do đó, mức điện tiêu thụ hàng tháng ở mức thấp, từ đó, giúp giảm bớt chi phí điện năng, chi phí vận hành, sử dụng.
Một ưu điểm nổi bật của dòng đèn đường Led Philips 150W giá rẻ này đó chính là việc được trang bị hệ thống chống sét. Nước ta chẳng thiếu gì những cơn mưa giông, gió giật mạnh và sấm sét xuất hiện. Và để an toàn, đèn đã được lắp đặt hệ thống chống sét với khả năng chống sét lan truyền tới 10kV. Điều này giúp tránh tình trạng rò rỉ điện, mang lại sự an toàn cho người đi đường.
Ledsaigon luôn tư vấn nhiệt tình, hướng dẫn lắp đặt và phục vụ tốt nhất cho quý khách.
Mọi chi tiết và thắc mắc xin liên hệ
CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ ĐIỆN SÀI GÒN
Địa chỉ: 68 Nguyễn Huệ, P, Bến Nghé, Quận 1, TPHCM
VPGD: 22A Nguyễn Văn Tố, P, Tân Thành, Q, Tân Phú, Tp.HCM